BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọ̀pọ̀ èèyàn kìí fẹ́ kí ọmọ wọn fẹ́ àwa akéwì nítorí wọ́n rò pé oníranù ni wá
Àwọn àmúyẹ fun gbígbọ́ orin ko le ṣiṣẹ lori ẹ̀rọ rẹ
Àkọlé fídíò,
Àwọn òbí mi kọ́kọ́ lérò pé ìranù ni mó fẹ́ má a fi oríkì ṣe
Ọ̀pọ̀ èèyàn kìí fẹ́ kí ọmọ wọn fẹ́ àwa akéwì nítorí wọ́n rò pé oníranù ni wá
Published
28 Owewe 2022
Èyí tí ó ṣẹ̀ṣẹ̀dé
3:30
Fídíò,
Níbo layé kọjú sí?: Ìdí táwọn gbajúmọ̀ kìí ṣe ń ṣèrànwọ́ fáwọn èèyàn àti ohun tójú 'singlemother' ń rí láwùjọ̀
, Duration 3,30
4 Agẹmo 2026
1:23
Fídíò,
Ìdí tí wíwọ ṣòkòtò àwọ̀tẹ́lẹ̀ péńpé 'boxer' sún kò fi dára tó fún ọ
, Duration 1,23
2 Agẹmo 2026
5:09
Fídíò,
Mo di ẹlẹ́ja yíyan, ń fi òróró ẹja para lẹ́yìn tí adigunjalè fọ́ ṣọ́ọ̀bù mi, kó ọjà owó iyebíye lọ – Biola Fowosere, Òṣèré tíátà
, Duration 5,09
1 Agẹmo 2026
1:44
Fídíò,
Ìyà tí ọ̀rẹ́ ìyá mi tí mo gbé lọ́dọ̀ rẹ̀ lẹ́yìn ikú ìyá mi fi jẹ mí ló sọ mí di ìlúmọ̀ọ́ká alásè – Ilesanmi Mayowa, , Alásè 'Immigrant'
, Duration 1,44
30 Òkùdu 2026
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology